MO08QLMT - Khoa Môi Trường
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

You are not connected. Please login or register

Mọi người vào xem cái nha

4 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Mọi người vào xem cái nha Empty Mọi người vào xem cái nha Thu 05 May 2011, 3:57 pm

90804549

90804549

Mọi người hỏi sao tài liệu chưa thấy up lên. Trong khi mọi người có thử xem rằng là mình đã tìm hay chưa? Danh sách thuyết trình tài nguyên nước Quý đã post từ rất lâu trong mục của tài nguyên nước, không biết mọi người xem chưa mà đã kết luận rằng Quý chưa up. Toàn bộ tài liệu thuộc môn nào thì post trong mục của môn đó. Chẳng hạn như Arcgis thì phải post trong mục của môn GIS, hay SPSS thì post trong mục tối ưu hoá chứ,... Mọi người cứ thi nhau nói forum thế này, forum thế kia, forum thế nọ, trong khi nó đã được sắp xếp 1 cách rất khoa học để mọi người đều có thể vào tìm và xem 1 cách nhanh nhất mà không phải mò. Và cũng đã có hướng dẫn cụ thể chỉ cách sử dụng forum rồi. Mọi người thử suy nghĩ những định kiến mà mình đưa ra xem. Và hồi họp lớp cũng đã nói, nếu thix dùng mail thì lớp cứ việc cử 1 ai đó rảnh rỗi tạo 1 mail khác, down tài liệu trên này về rồi post sang mail đó đi. Quý cũng không quá rảnh để làm những việc mất công, mất sức, mất thời gian, mà chẳng được gì cả. Quý làm forum này chẳng được lợi ích gì, mà nếu đóng cửa nó thì Quý cũng chẳng mất gì. Mọi cái đều vì quyền lợi của mọi người mà thôi.

Đây là lần cuối cùng Quý nói về chuyện forum. Nếu như còn ai ý kiến gì nữa thì cứ tự mình làm những gì mình cho là đúng đi.

2Mọi người vào xem cái nha Empty Re: Mọi người vào xem cái nha Fri 06 May 2011, 6:44 pm

90800919

90800919

Um, K thông cảm với nỗi niềm của Q.Cuộc đời sẽ có những ng thế này thế khác.Mình phải ráng sống với "búa rìu" của dư luận thui Q à.
Thay mặt lớp cám ơn Q đã ráng sức trong thời gian qua.
Mong rằng mọi ng trong lớp ráng "dễ chịu" với nhau một tí để "không khí" được tốt hơn.

3Mọi người vào xem cái nha Empty Re: Mọi người vào xem cái nha Fri 06 May 2011, 7:37 pm

90804728

90804728

Quý này mít ướt quá Shocked. Tui nghĩ mọi người chỉ ghóp ý vậy thôi chứ không có "cố tình" chê bai gì đâu ( có thể do mọi người không có nhiều thời gian để tìm hiểu hết công dụng của diễn đàn thôi, nên đừng Anger)

Được sửa bởi 90804728 ngày Sat 07 May 2011, 6:33 pm; sửa lần 1.

4Mọi người vào xem cái nha Empty Re: Mọi người vào xem cái nha Fri 06 May 2011, 9:37 pm

90804549

90804549

Q không mít ướt. Vụ này đã nói đi nói lại không biết bao nhiêu lần. Có vài người hỏi cái này làm sao, cái kia sài sao, chỉ xong thì kêu "mệt, rắc rối, mất thời gian". Cái này mà là góp ý?

5Mọi người vào xem cái nha Empty Re: Mọi người vào xem cái nha Tue 10 May 2011, 1:29 pm

90804204

^^ chỉ là vài người thôi muh, h thấy down tai liệu trên forum rất là ổn, update thông tin hay tài liệu cũng nhanh nữa.. nên h ủng hộ forum này..Smile

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]